Friday, December 18, 2009

Leroy's 33rd



Real Name: Miguel Leroy
Birthday: December 18, 1976; 8.1 lbs; 3:35 AM @ The Medical City, Pasig
Status: Married, sometimes. Hehe!
Sibling order: 6th of the 7 children. medyo latak na kaming dalawa.
Affiliation: Lasalista turned Atenista


Dear brother,

Happy Birthday!

Thank you for always being the best brother and friend. I'm so blessed to have you as my brother. Buti na lang nabuo pa tayo kahit wala tayo sa original game plan.

I know wala ka ng mahihiling sa pa buhay mo dahil natupad na ang wish mo (magka baby), kaya wag ka ng mag expect na may matatanggap ka galing saken.hehehe.

Lab you bro!

Ang bunso,

Dom

4 comments:

Chingoy said...

galing ng samahan nyo, bilib ako. nakakatuwa pag may pamilyang nag a- aylabyuhan na di nahihiya.

at sa yo, dom, hapi bertdey din!

Rio said...

tama si kuya chinggoy ( kunwari close kami dahil kinukuya ko na sya..hehe) nakakatuwa talaga ang samahan nyo ni leroy.ilang beses ko na din syang nababasa dito sa blog mo at alam kong very proud ka na kapatid mo sya.

paki bati ako kay leroy ng happy birthday..swerte nya at mayroon syang kapatid na kagaya mo.=D

teka, kambal ba kau?

engel said...

saya niyo naman 7 siblings. Inggit ako.

Happy birthday kay Leroy!!!

domjullian said...

@ Chingoy, swerte lang kasi lumaki kaming close lahat pero dahil magkasunod kami ni Leroy and parehas lalaki, kami yung pinaka close.

@ Rio, nde kami kambal. mas swerte ako kasi cya naging kapatid ko.swerte ako sa mga kapatid, sila malas ako naging kapatid nila.hehe

@ Engel, yup 7. 5 boys at 2 girls